pro_10 (1)

Fréttir

Haltu áfram með frumleikann og farðu áfram með hugrekki |2023 áramótaskilaboð frá ákvörðun Nýtt efni

Kæru samstarfsmenn:

Árið 2023 nálgast, eftir því sem árin líða.Fyrir hönd félagsins vil ég færa bestu óskir um nýtt ár og þakka öllu fólki í Decision og fjölskyldum þeirra sem leggja svo hart að sér í öllum störfum.

Árið 2022 er endalaus faraldur og sviksamlegt alþjóðlegt ástand fyrir utan, breyting á efnahagsskipulaginu sjálfu og hægur á vexti hagkerfisins......Þetta er afar erfitt ár fyrir landið, fyrirtækin og einstaklinga.

„Leiðin upp á toppinn er aldrei auðveld, en hvert skref sem þú tekur skiptir máli!

Á þessu ári, sem stóð frammi fyrir áhrifum margra þátta, unnu allt starfsfólk fyrirtækisins saman og var óttalaust.Innbyrðis einbeitti fyrirtækið sér að teyminu og æfði innri færni;út á við einbeitti fyrirtækið sér að markaði og viðskiptavinum, dýpkaði þjónustu sína og nýsköpun ——

Í maí var fyrirtækið úthlutað þriðja hópnum af sérstökum sjóðum til að styðja innlend "lítil risa" fyrirtæki í Sichuan héraði;Í október vann fyrirtækið "Science and Technology Innovation Enterprise Award" og "Science and Technology Innovation Project Award" af Duan Zhenji Leður- og skófatnaðarvísinda- og tækniverðlaunum;Í nóvember lýsti fyrirtækið yfir með góðum árangri helstu vísinda- og tækniafreks umbreytingarverkefni miðlægra háskóla og stofnana í Sichuan - sköpun, tæknisamþættingu og iðnvæðingu röð sérstakra líffræðilegra ensímefnablöndur fyrir grænan efnaiðnað;Í desember hlaut flokksdeildin heiðurstitilinn „fimm stjörnu flokkssamtök“ ......

Árið 2022 er afar mikilvægt ár í sögu flokksins og landsins.20. flokksþingið var haldið með sigursælum hætti og hin nýja ferð til að byggja upp nútíma sósíalískt land á yfirgripsmikinn hátt tók traust skref.„Því lengra sem við förum áfram og klifum upp á við, því betur verðum við að vera dugleg að sækja visku, efla sjálfstraust og bæta styrk frá veginum sem við höfum farið.“

Árið 2023, andspænis nýjum aðstæðum, nýjum verkefnum og nýjum tækifærum, „aðeins þegar það er erfitt, það sýnir hugrekki og þrautseigju“, hefur verið blásið í hornið á „annað verkefni“ félagsins.Við munum gera okkar besta til að veita viðskiptavinum okkar ítarlegri, nákvæmari og afkastameiri þjónustu;við munum þora út í djúpið, þora að naga hörð bein, þora að takast á við nýjar áskoranir og kanna fleiri möguleika til þróunar fyrirtækisins!

Að ferðast langt að heiman, koma fram af heilindum

Haltu áfram með frumleikann og haltu áfram af hugrekki

Hæ 2023!

Sichuan ákvörðun New Material Technology Co. Formaður

fréttir-3

Pósttími: Jan-09-2023